Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำหรับผู้ที่จะสมัครสมาชิก และยังไม่สมัคร

Go down

สำหรับผู้ที่จะสมัครสมาชิก และยังไม่สมัคร Empty สำหรับผู้ที่จะสมัครสมาชิก และยังไม่สมัคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Admin Fri Mar 21, 2008 11:48 pm

ผู้ที่ไม่สมัครสมาชิก จะตั้งกระทู้ และ ตอบกระทู้ไม่ได้นะคะ ขอโทษด้วย แอดมิน ป้องกันข้อความไม่พึงประสงค์ค่ะ
cat ส่วนผู้ที่สมัคร แต่ log in ไม่ได้ ไม่ต้องน้อยใจนะคะ เพื่อนต้อง ยืนยันอีเมล์ก่อนนะคะ มันจะถูกส่งไปที่อีเมล์ แต่ยังไงแอดมินจะเชกให้อีกทีว่ามีผู้สมัครติดค้างมั้ย

หากพี่ๆน้องที่อยากร่วมงานกับเราก็โปรดส่ง pm มาที่แอดมิน
pm คือระบบส่งข้อความในบอร์ด เมื่อเพื่อนๆสมัครสมาชิกแล้วจะมีข้อความส่งให้ นั่นล่ะค่ะเพื่อนๆก็สามารถส่งข้อความได้เช่นเดียวกัน
มีอะไรสงสัย ต้องการความช่วยเหลือส่งมาหาแอดมินได้เลย

ก็ถ้าสมัครสมาชิกแล้วจะรู้ว่ามีอะไรดีขึ้นเยอะ ฟังชั่นจะต่างกันในแต่ละระดับผู้ใช้
แต่ข่าวสารเรามีไว้ให้ทุกท่านอยู่แล้วค่ะ sunny
Admin
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 203

http://dekent.forumandco.com

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™

- Similar topics